ராஜா மூடா கெடாவின் புதிய சுல்தான்

kedah raja mudaகெடாவின்  ராஜா  மூடா   துங்கு  சலேஹுடின்  அல்மர்கும்  சுல்தான்  பாட்லிஷா,  கெடாவின்   புதிய   சுல்தானாக  இன்று   பிரகடனப்படுத்தப்பட்டார்.  துங்கு   சலேஹுடின்   நேற்று   காலமான   சுல்தான்   அப்துல்   ஹாலிம்  முவாட்ஸாம்  ஷாவின்   இளவல்   ஆவார்.

அவர்  கெடாவின்  29வது  சுல்தானாக   ஆட்சியில்  அமர்கிறார்.    59  ஆண்டுகள்   கெடாவை   ஆண்ட   சுல்தான்  அப்துல்   ஹாலிம்,   நேற்று   பிற்பகல்   மணி   2.30க்கு   இஸ்தானா    அனாக்  புக்கிட்டில்   காலமானார்.

 

SHARE THIS STORY :    

RELATED POSTS

No related posts found!

   

உங்கள் கருத்துகளை பதிவுசெய்யுங்கள் (Share Your Comments)

விதிமுறைகள்: கருத்து ஆபாசமானதாக, அருவருக்கத்தக்கதாக, பிறரை அல்லது பிறரது சமயத்தை, சமூகத்தை இழிவுபடுத்துவதாக இருக்கக்கூடாது. அவ்வாறான கருத்துகள் அனுமதிக்கப்படாது. கருத்து சுருக்கமாகவும் பொறுப்புடனும் தெரிவிக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கு நீங்களே முழு பொறுப்பாளி.

  • KADARAN wrote on 12 September, 2017, 21:52

    வாழ்த்துக்கள் …………

கருத்துகளை தமிழில் தட்டச்சு செய்ய முடியும். உதாரணம் : "amma" என்று டைப் செய்து SPACEBAR-ஐ அழுத்தினால் "அம்மா" என்று தோன்றும் (Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil)