நஸ்ரி: மகாதிர் அதிகாரத்துவ பதவியில் இல்லை, அதனால் நேரலை ஒளிபரப்பு கிடையாது

debateடாக்டர்   மகாதிர்   முகம்மட்    எதிரணியில்   அதிகாரத்துவப்   பதவி    எதிலும்   இல்லை   என்பதால்   அவருடன்   தாம்    நடத்தும்   விவாதத்தை     எந்தத்   தொலைக்காட்சி    நிலையமும்   நேரலையாக  ஒளிபரப்பாது  எனச்  சுற்றுலா,   பண்பாட்டு   அமைச்சர்    முகம்மட்  நஸ்ரி   அப்துல்   அசீஸ்   கூறினார்.

வரும்   சனிக்கிழமை     கோலா   கங்சாரில்    நடைபெறுவது      அரசாங்கமும்   எதிரணியும்   சம்பந்தப்பட்ட   ஒரு  விவகாரமல்ல   என்றும்   அது   இரண்டு   தனிப்பட்டவரிடையே  நிகழும்   விவாதம்   என்றும்    அவர்   சொன்னார்.

“அவர்   எதிரணியில்   எந்தப்  பதவியும்   வகிக்கவில்லை.  எதிரணித்   தலைவர்   அல்ல.  அப்படி  இருந்தால்   எதிரணி vs அரசாங்க   விவாதமாக   அமைந்திருக்கும்.

“நானும்   அரசாங்கத்    தலைவன்   அல்ல.   ஆகவே,  இது   இரண்டு   தனிப்பட்டவருக்கிடையே     நடப்பது.    முக்கியமற்ற  இருவருக்கிடையே    நிகழ்வது   அதனால்   அரசாங்க     ஒளிபரப்புகளைப்  பயன்படுத்திக் கொள்ள  இயலாது”,என்று   நாடாளுமன்ற   வளாகத்தில்    செய்தியாளர்களிடத்தில்    கூறினார்.

SHARE THIS STORY :    

RELATED POSTS

No related posts found!

   

உங்கள் கருத்துகளை பதிவுசெய்யுங்கள் (Share Your Comments)

விதிமுறைகள்: கருத்து ஆபாசமானதாக, அருவருக்கத்தக்கதாக, பிறரை அல்லது பிறரது சமயத்தை, சமூகத்தை இழிவுபடுத்துவதாக இருக்கக்கூடாது. அவ்வாறான கருத்துகள் அனுமதிக்கப்படாது. கருத்து சுருக்கமாகவும் பொறுப்புடனும் தெரிவிக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கு நீங்களே முழு பொறுப்பாளி.

  • abraham terah wrote on 20 March, 2017, 13:32

    ஆகா! ஆகா! இது நடக்காது என்பது உறுதி ஆகும் போலிருக்கு!

  • s.maniam wrote on 21 March, 2017, 21:58

    ஒரு ஊருல ஒரு காக்க இருந்துச்சா ,அது ஒரு நாலு பாட்டி சுட்ட வடைய திருடிரிச்சா , அத நரி பாத்துருச்சா , இப்ப யாரு கெட்டிக்காரனு போட்டியா , இதையும் நாமெல்லாம் வேல வெட்டி இல்லாம எதிர்பாத்துக்கிட்டு இருக்கிறோம் ! ஆஹ ஆஹா சரியான போட்டி !! திருடனாய் பார்த்து திருந்த விட்டால் திருட்டை ஒழிக்க முடியாது !

கருத்துகளை தமிழில் தட்டச்சு செய்ய முடியும். உதாரணம் : "amma" என்று டைப் செய்து SPACEBAR-ஐ அழுத்தினால் "அம்மா" என்று தோன்றும் (Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil)