ஸாக்கிர்: இந்திய அதிகாரிகள் இங்கே வந்து என்னை விசாரிக்கலாம்

 

Zakirfearstortureஇந்திய அதிகாரிகள் மலேசியாவைப் போன்ற ஒரு நடுநிலைமையான நாட்டிற்கு வந்து தம்மை விசாரிக்கலாம்; அதற்கு தாம் தயார் என்று இஸ்லாமிய சமயப் போதகர் ஸக்கீர் நாய்க் கூறுகிறார்.

தாம் இந்தியாவில் விசாரிக்கப்பட்டால் அவர்கள் தம்மை சித்திரவதைக்கு உட்படுத்துவார்கள் என்றாரவர்.

“நான் அங்கு சென்றால், அவர்கள் என்னை சித்திரவதை செய்வார்கள் … அவர்கள் அதை மற்ற முஸ்லிம்களுக்குச் செய்துள்ளனர். என்னிடம் ஆதாரம் இருக்கிறது.

“என்னை விசாரிக்க வேண்டும் என்றால், ஒரு நேரடி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் இந்த உலகில் எங்கு வேண்டுமானாலும் (செய்யுங்கள்). ஏன் (அவர்கள்) என்னை இந்தியாவுக்கு வரச் சொல்கிறார்கள்?

“வேண்டுமென்றால் பேசுவதற்கு அவர்கள் இங்கே வரலாம். நேரடியாக வேண்டுமென்றால், இங்கே வாருங்கள். நடுநிலைமை இடத்திற்கு வாருங்கள்”, என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இன்று, மலாய்க்காரர்களின் உரிமைக்காகப் போராடும் அமைப்பான பெர்காசா ஏற்பாடு செய்திருந்த ஒரு கலந்துரையாடலில் ஸக்கீர் பங்கேற்றிருந்தார்.

இண்டர்போல் சிவப்பு நோட்டீஸ்

ஸக்கீருக்கு எதிராக இண்டர்போல் சிவப்பு நோட்டீஸ் பெறுவதற்கு இந்திய தேசிய விசாரணை ஏஜென்சி நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

SHARE THIS STORY :    

RELATED POSTS

No related posts found!

   

உங்கள் கருத்துகளை பதிவுசெய்யுங்கள் (Share Your Comments)

விதிமுறைகள்: கருத்து ஆபாசமானதாக, அருவருக்கத்தக்கதாக, பிறரை அல்லது பிறரது சமயத்தை, சமூகத்தை இழிவுபடுத்துவதாக இருக்கக்கூடாது. அவ்வாறான கருத்துகள் அனுமதிக்கப்படாது. கருத்து சுருக்கமாகவும் பொறுப்புடனும் தெரிவிக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கு நீங்களே முழு பொறுப்பாளி.

 • Dhilip 2 wrote on 17 April, 2017, 2:12

  இந்தியாவில் குற்றம் செய்து விட்டு, மலேசியாவில் விசாரிக்கலாம் என்பது எதற்கு சமம் என்றால்: “சிருள்-அல்தான்தூயா வழக்கை ஆஸ்திரேலியாவில் நடத்தலாம்” என்று கூறுவதற்கு சமம். இன்னமும் கொச்சையாக சொல்லவேண்டும் என்றால்: கிங் ஜும் நம் (korea) கொலை வழக்கை நோர்த் கொரியாவில் நடத்தலாம் என்று சொல்வதற்கு சமம் …. குற்றம் இழைத்த நாட்டில்தான் , விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்பது உலக நீதி. இவ்வளவு பயம் இருக்கிறவனுக்கு, வாயாலேயே வடை சுடும் பொது இருந்திருக்க வேண்டும் … இல்லையே ? கப்பல் முழுகி விட்டபொழுது, கேப்டன் விஜயகாந்தை தேடுவது என்பது, காமிடியிலும் காமிடி. தாங்கள் இந்து மதங்களை பட்ட்ரி கூறியது உண்மை என்று இந்தியாவில் வாதிட வேண்டுமே தவிர , 1MDB என்னும் உலக வழக்கை நாங்களே நடத்தி தீர்ப்பெழுதி விட்டொம் என்பதை மனதில் வைத்து கொண்டு, எங்களை கேவல படுத்த கூடாது ….

 • abraham terah wrote on 17 April, 2017, 11:21

  பொதுவாகவே ஸாக்கிர் இஸ்லாமிற்கு அப்பால் பட்டு சிந்திப்பதில்லை. அவர் ஒரு வார்த்தைச் சொன்னால் அது இஸ்லாம் ஏற்றுக்கொண்டதாகவே இருக்கும். நல்ல வேளை நமது நாட்டில் இஸ்லாம் அல்லாதவர்கள் சித்திரவதைபடுத்தப் படுவதில்லை!

 • en thaai thamizh wrote on 17 April, 2017, 12:00

  இந்த ஈன நாதாரி அள்ளிவிடும் பொய் மூட்டைகளுக்கும் அவ்வளவு ஆதரவாளர்கள் இருக்கின்றார்கள்..இதிலிருந்து தெரிய வேண்டும் உலகம் எங்கு போய் கொண்டிருக்கிறது என்று. நீதி நியாயம் என்பதெல்லாம் வெறும் மாயை. பகுத்தறிவு இல்லாத ஈனங்கள்– என்ன சொன்னாலும் பயனில்லை– இந்தியாவுக்குத்தான் தெரியுமே இந்த நாதாரி எங்கு இருக்கிறான் என்று ஏன் இதுவரை அவனை திருப்பி அனுப்ப சொல்லி கேட்கவில்லை? எல்லாமே இந்தியாவின் கையால் ஆகா தனம்.

 • மு.த.நீலவாணன் wrote on 18 April, 2017, 0:36

  நீங்கள் நம்பும் எல்லாம் வல்ல இறைவன் இருப்பது உண்மையென்றால் , எப்படிபட்ட இன்னலிலும் உங்களை கைவிடமாட்டான் என்று நீங்கள் நம்புவதும் உண்மையென்றால் ,,,
  தைரியமாக இந்தியா சென்று விசாரணையை எதிர் கொள்ள வேண்டியதுதானே ,,,,,,,,,!

 • RAHIM A.S.S. wrote on 18 April, 2017, 10:30

  மலேசியா இந்த  ஸாக்கிரை இந்தியாவுக்கு அனுப்பி இந்தியாவின் விசாரணைக்கு உதவி புரிந்து விட்டல்லவா,
  கிம் ஜொங்-நாம் கொலை விசாரணை தொடர்பில் தாங்கள் சந்தேகிக்கும்  இக்கொலையில் சம்பந்த பட்ட வட கொரியர்களை தங்கள் நாட்டிற்கு அனுப்பி வைக்க வேண்டும் என்று வட கொரியாவுக்கு கோரிக்கை வைப்பதில் நியாயம் உண்டு எனலாம்.
  மற்றொரு நாட்டின் குடிமகன் அந்நாட்டின் சட்டத்திற்கு மதிப்பளிக்காமல் அவர்கள் வேண்டுமானால் மலேசியாவில் விசாரணை மேற்கொள்ளலாம் என்று மதியற்றவன் கோரிக்கை விடும் அளவுக்கு மலேசியா குற்றவாளிகளின் கூடாராமாகிவிட்டது. அது சரி நாடே குற்றவாளிகளின் ஆட்சியில் இருக்கும்போது,
  நாடு குற்றவாளிகளின் கூடாராமாக திகழ்வதில் தவறில்லையே  

 • மின்னல் wrote on 18 April, 2017, 12:25

  தன் வாயால் தானே கெட்ட மதவாத தவளை இது !!

 • Dhilip 2 wrote on 18 April, 2017, 12:41

  வாயாலே வடை சுடறவனை எந்த கடவுள் ஐயா காப்பதும் ?

 • mannan wrote on 19 April, 2017, 9:01

  திலிப் 2 , அருமையான பகிர்வு. யாருக்கோ இது செ… அடி. நன்று.

 • Dhilip 2 wrote on 19 April, 2017, 15:52

  ஸாக்கிர் நாயக் அவர்கள் இந்துமதங்களை பல முறை இழிவு படுத்தி பேசியிருக்கிறார். அவர் அதிக பட்ச்சம் குறிப்பிடுவது மனித பிரிவுகளை (ஜாதி முறைகளை)… ஆனால் இஸ்லாமிய மாதத்தில் குர்திஷ், சன்னி , சியா, அளவிட்ஸ் என்று நிறைய உள்ளது … அதை பட்ட்ரி வாயை திறக்க மாட்டார் . இப்படி எல்லா மதங்களிலும் பிரிவுகள் உள்ளன . கிருஸ்துவத்தில் மேதொடிஸ், கதோலிக், பென்டகோஸ், பிராட்டஸ்டன்ட், ரோமன் கதோலிக் என்று நிறைய உள்ளது …எனவே குறையை சொல்லி ஒருவரை இழுக்காதீர்கள்…. கடவுளின் நிறையை மட்டும் சொல்லுங்கள் …. தற்போதைக்கு முதலில் கம்பி எண்ணுங்கள் … இதுவே உங்கள் கடவுள் உங்களிடம் செய்ய சொல்லும் கடடளை ….

 • s.maniam wrote on 19 April, 2017, 17:05

  உன்னை நீ அறிவாய் என்று சக்கரடீஸ் சொன்னான் !! அவனவன் அடுத்தவனை பட்றி இழிவு படுத்தி பேசுவதை நிறுத்தி கொண்டால் ! மத , இன , பிரச்சனைகளை தவிர்த்து , மனித குளம் ஒன்று பட்டு வாழ வழிதேடலாம் !! கண்ணில் படாத கடவுளின் பெயரால் ,கன்னெதிரே உள்ள மனிதனை எதிரியாய் பார்ப்பதில் மனித நேயம் எங்கிருக்கிறது ! புத்தனும் ! ஏசுவும் ! க்ரிஷ்ணனும் ! எந்த மதத்தை பட்றியும் போதிக்க வில்லை !! மனிதனின் சுய நலத்தால் விளைத்த கொடூரங்கள் இவைகள் !!

 • en thaai thamizh wrote on 19 April, 2017, 19:36

  Dilip2 அவர்களே- இந்த சாகிர் நாய்க்கின் முக நூலில் நான் கருத்து கூறி இருந்தேன்– என்னை சாடி பல குறைகள் ஒலித்தன–ஆனாலும் என்னுடைய சொல்லுக்கு எவனும் பதில் சொல்ல வில்லை– இது ஒரு ஆண்டுக்கு முன் நடந்தது. அவன்கள் பகுத்தறிவு அறிவாற்றலுடன் எதையும் அணுக மாட்டான் கள்– அவன்களின் புத்தகத்தில் அக்காலத்தில் என்ன எழுதி இருந்தாலும் அதுவே உண்மை என்ற போக்கு– சல்மான் ருஷ்ட்டி போன்ற விதி விலக்குகள் மிகவும் குறைவு.

கருத்துகளை தமிழில் தட்டச்சு செய்ய முடியும். உதாரணம் : "amma" என்று டைப் செய்து SPACEBAR-ஐ அழுத்தினால் "அம்மா" என்று தோன்றும் (Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil)